ಮುಖ ಪುಟ
ವಿ.ವಿ ಕುರಿತು
ದೃಷ್ಟಿಕೋನ ಮತ್ತು ಗುರಿಗಳು
ಆವರಣಗಳು
ವಿಸ್ತರಣಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು
AICTE ಮಾಹಿತಿ
ಮಾನ್ಯತೆ
ಮಾಧ್ಯಮ
ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ನೋಟ
ಆಡಳಿತ
ಕುಲಾಧಿಪತಿಗಳು
ಉಪ-ಕುಲಪತಿಗಳು
ಕುಲಸಚಿವರು
ಕುಲಸಚಿವರು (ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ)
ಸಿಂಡಿಕೇಟ್ ಸದಸ್ಯರು
ವಿದ್ಯಾ ವಿಷಯಕ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯರು
ಕಾಲೇಜು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಂಡಳಿ
ಡೀನರು
ಹಣಕಾಸು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು
ಅಭಿಯಂತರರು
ಪ್ರವೇಶಾತಿ
ಪ್ರವೇಶ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಸ್ನಾತಕ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಪಿಹೆಚ್.ಡಿ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಪ್ರವೇಶಾತಿ ಅರ್ಜಿ
ವಸತಿ ನಿಲಯಗಳ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ವಸತಿ ನಿಲಯಗಳ ಪ್ರವೇಶಾತಿ ಅರ್ಜಿ
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ
ಪಠ್ಯಕ್ರಮ
ಸೀಟ್ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿವೇತನ
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ
ಉದ್ಯೋಗ ಭರವಸೆ ಕೋಶ
ಪರೀಕ್ಷಾಂಗ
ಅಧಿಸೂಚನೆ/ಸುತ್ತೋಲೆಗಳು
ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳು
ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ ತಾಣ
ಶ್ರೇಣಿ ಪಟ್ಟಿಗಳು
ಯು ಜಿ ಶ್ರೇಣಿ ಪಟ್ಟಿ
ಪಿಜಿ ಶ್ರೇಣಿ ಪಟ್ಟಿ
ಆಂತರಿಕ ಅಂಕಗಳ ತಾಣ
ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
ಘಟಿಕೋತ್ಸವ
ವಿಭಾಗಗಳು
ಅನ್ವಯಿಕ ವಿಜ್ಞಾನ ನಿಕಾಯ
ಗಣಕ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ,
ಖನಿಜ ಸಂಸ್ಕರಣ ವಿಭಾಗ,
ಅನ್ವಯಿಕ ಭೂವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
ಔದ್ಯೋಗಿಕ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ,
ಜೈವಿಕ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ/ಜೈವಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
ಸೂಕ್ಷ್ಮಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಶಿಕ್ಷಣ ನಿಕಾಯ
ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
ಶಿಕ್ಷಣ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
ವ್ಯವಹಾರ ಶಿಕ್ಷಣ ನಿಕಾಯ
ನಿರ್ವಹಣಾ ಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ವಾಣಿಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಶುದ್ಧ ವಿಜ್ಞಾನ ನಿಕಾಯ
ಗಣಿತಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಪ್ರಾಣಿಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಸಸ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಸಮಾಜ ವಿಜ್ಞಾನ ನಿಕಾಯ
ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ
ಸಮಾಜಶಾಸ್ತ್ರ
ರಾಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ
ಮಹಿಳಾ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ ಮತ್ತು ಸಮೂಹ ಸಂವಹನ ವಿಭಾಗ
ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ಪುರಾತತ್ವ ವಿಭಾಗ
ಸಮಾಜಕಾರ್ಯ ವಿಭಾಗ
ಕಲಾ ನಿಕಾಯ
ಆಂಗ್ಲ ಶಿಕ್ಷಣ ವಿಭಾಗ
ಕನ್ನಡ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
ಪ್ರದರ್ಶನ ಕಲೆ ಮತ್ತು ನಾಟಕ ವಿಭಾಗ
ಕಾನೂನು ವಿಭಾಗ
ಕಾನೂನು ವಿಭಾಗ
ಸಂಶೋಧನೆ
ವಿಚಾರ ಸಂಕಿರಣ ಮತ್ತು ಸಮ್ಮೇಳನಗಳು
ಒಡಂಬಡಿಕೆ
ಎಂ ಓ ಯು
ಬೋಧಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವಿವರ
ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು
ಸಂಶೋಧನಾ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ಗಳು
ಗ್ರಂಥಾಲಯ
ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ
ಮಾರ್ಗಸೂಚಿ/ನಿರ್ದೇಶನ
ಸಂಪರ್ಕ ಸಂಖ್ಯೆ
ಮಾಹಿತಿ ಹಕ್ಕು
English
ಮುಖ ಪುಟ
ವಿ.ವಿ ಕುರಿತು
ದೃಷ್ಟಿಕೋನ ಮತ್ತು ಗುರಿಗಳು
ಆವರಣಗಳು
ವಿಸ್ತರಣಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು
AICTE ಮಾಹಿತಿ
ಮಾನ್ಯತೆ
ಮಾಧ್ಯಮ
ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ನೋಟ
ಆಡಳಿತ
ಕುಲಾಧಿಪತಿಗಳು
ಉಪ-ಕುಲಪತಿಗಳು
ಕುಲಸಚಿವರು
ಕುಲಸಚಿವರು (ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ)
ಸಿಂಡಿಕೇಟ್ ಸದಸ್ಯರು
ವಿದ್ಯಾ ವಿಷಯಕ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯರು
ಕಾಲೇಜು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಂಡಳಿ
ಡೀನರು
ಹಣಕಾಸು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು
ಅಭಿಯಂತರರು
ಪ್ರವೇಶಾತಿ
ಪ್ರವೇಶ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಸ್ನಾತಕ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಪಿಹೆಚ್.ಡಿ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಪ್ರವೇಶಾತಿ ಅರ್ಜಿ
ವಸತಿ ನಿಲಯಗಳ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ವಸತಿ ನಿಲಯಗಳ ಪ್ರವೇಶಾತಿ ಅರ್ಜಿ
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ
ಪಠ್ಯಕ್ರಮ
ಸೀಟ್ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿವೇತನ
ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ
ಉದ್ಯೋಗ ಭರವಸೆ ಕೋಶ
ಪರೀಕ್ಷಾಂಗ
ಅಧಿಸೂಚನೆ/ಸುತ್ತೋಲೆಗಳು
ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳು
ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ ತಾಣ
ಶ್ರೇಣಿ ಪಟ್ಟಿಗಳು
ಯು ಜಿ ಶ್ರೇಣಿ ಪಟ್ಟಿ
ಪಿಜಿ ಶ್ರೇಣಿ ಪಟ್ಟಿ
ಆಂತರಿಕ ಅಂಕಗಳ ತಾಣ
ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು
ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
ಘಟಿಕೋತ್ಸವ
ವಿಭಾಗಗಳು
ಅನ್ವಯಿಕ ವಿಜ್ಞಾನ ನಿಕಾಯ
ಗಣಕ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ,
ಖನಿಜ ಸಂಸ್ಕರಣ ವಿಭಾಗ,
ಅನ್ವಯಿಕ ಭೂವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
ಔದ್ಯೋಗಿಕ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ,
ಜೈವಿಕ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ/ಜೈವಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
ಸೂಕ್ಷ್ಮಜೀವಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಶಿಕ್ಷಣ ನಿಕಾಯ
ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
ಶಿಕ್ಷಣ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
ವ್ಯವಹಾರ ಶಿಕ್ಷಣ ನಿಕಾಯ
ನಿರ್ವಹಣಾ ಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ವಾಣಿಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಶುದ್ಧ ವಿಜ್ಞಾನ ನಿಕಾಯ
ಗಣಿತಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಪ್ರಾಣಿಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಸಸ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಸಮಾಜ ವಿಜ್ಞಾನ ನಿಕಾಯ
ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ
ಸಮಾಜಶಾಸ್ತ್ರ
ರಾಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ
ಮಹಿಳಾ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ ಮತ್ತು ಸಮೂಹ ಸಂವಹನ ವಿಭಾಗ
ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ಪುರಾತತ್ವ ವಿಭಾಗ
ಸಮಾಜಕಾರ್ಯ ವಿಭಾಗ
ಕಲಾ ನಿಕಾಯ
ಆಂಗ್ಲ ಶಿಕ್ಷಣ ವಿಭಾಗ
ಕನ್ನಡ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ
ಪ್ರದರ್ಶನ ಕಲೆ ಮತ್ತು ನಾಟಕ ವಿಭಾಗ
ಕಾನೂನು ವಿಭಾಗ
ಕಾನೂನು ವಿಭಾಗ
ಸಂಶೋಧನೆ
ವಿಚಾರ ಸಂಕಿರಣ ಮತ್ತು ಸಮ್ಮೇಳನಗಳು
ಒಡಂಬಡಿಕೆ
ಎಂ ಓ ಯು
ಬೋಧಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವಿವರ
ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು
ಸಂಶೋಧನಾ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ಗಳು
ಗ್ರಂಥಾಲಯ
ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ
ಮಾರ್ಗಸೂಚಿ/ನಿರ್ದೇಶನ
ಸಂಪರ್ಕ ಸಂಖ್ಯೆ
ಮಾಹಿತಿ ಹಕ್ಕು
Central Purchase Commitee
Name
Designation
Position
Dr. B.K. Tulasimala
Registrar
Chairman
Shri. Doda Basavanna Gouda
Syndicate Member
Member
Shri Zubair
Finance Officer
Member
Shri. Muralidhar
AEE
Member
Prof.K.S.Lokesh
Co-Ordinator ICT
Member
Sunil Kumar
Assistant Registrar
Member Secretary